Bồn Cầu TOTO CW512YR#W 7EE0007 TCF403EA#NW1 thuộc dòng sản phẩm cao cấp của hãng TOTO và là sản phẩm cao cấp trên thị trường Thiết Bị Vệ Sinh.

Hình ảnh: bản vẽ kỹ thuật Bồn cầu TOTO CW512YR#W 7EE0007 TCF403EA#NW1
Thiết bị phòng tắm cao cấp LuxBath tự hào là nhà cung cấp bồn cầu treo tường TOTO CW512YR#W 7EE0007 TCF403EA#NW1 với giá bán thấp nhất, dịch vụ tốt nhất trên thị trường.
Hãy liên hệ với chúng tôi để đươc tư vấn và nhận được giá mua tốt nhất:
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ LUXBATH
Gọi ngay 0989123788 để nhận thêm những ưu đãi!
| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát ngang |
| Kiểu xả | Nhấn đôi |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 582 x 380 x 335 mm (DxRxC) |
| Tâm thoát | 220 mm |
| Bảo hành | 2 năm sứ, 1 năm phụ kiện |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |