
Hình ảnh: Bồn cầu rửa điện tử Inax AC-1017R+CW-KB22AVN
| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Xả gạt |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 474x149x554mm |
| Tâm thoát | 300mm |
| Trọng lượng | 41kg |
| Bảo hành | 10 năm |
| Nguồn điện | 220V |