
Hình ảnh: Bồn cầu nắp rửa điện tử Inax AC-1017R+CW-H17VN
| Công suất | 45W |
| Nhiệt độ bệ ngồi | OFF: nhiệt độ phòng; LOW: ~28°C.MID: ~36°C; HIGH: ~40°C. |
| Điều chỉnh nhiệt độ | Có 4 mức để lựa chọn ( được điều chỉnh bằng điện tử) |
| Thiết bị an toàn | Rơ-le nhiệt |
Chức năng phun rửa tự động, chức năng đặc biệt (Bidet) dành cho phụ nữ
| Dung tích két nước nóng | 0.88L (lít) |
| Vòi phun rửa | Vòi phun rửa và vòi phun dùng cho chức năng bidet. Các vòi này đều là loại trượt tự động. |
| Số lỗ phun và kích thước lỗ | Phun rửa: 1.32mm x 2 lỗChức năng bidet: 0.9mm x 10 lỗ |
| Tốc độ chùm tia nước | 0 – 0.9L/phút |
| Công suất bộ phận làm nóng nước | 250W |
| Nhiệt độ nước nóng | OFF: nhiệt độ nước cấp; LOW: ~36°C.MID: ~38°C; HIGH: ~40°C. |
| Thiết bị an toàn | Rơ-le nhiệt, cảm ứng từ kiểm soát nhiệt độ cao, phao ngắt để thiết bị ngừng hoạt động khi không đủ nước, cảm ứng tự ngắt khi gặp sự cố. |
Chức năng khác
| Tính năng tieetd kiệm điện | Chỉ cần nhấn nút có thể ngưng sử dụng trong 6 giờ |
| Dây cắm nguồn | 1.0m |
| Chức năng khác | -Khi không có người thực sử dụng, bàn cầu sẽ không hoạt động cho dù được nhấn nút.-Vòi phun rửa tự động, tự động vệ sinh vòi phun, nút nguồn, sưởi ấm bệ ngồi, tự động ngắt, nắp đóng êm |
| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Xả gạt |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Tâm thoát | 300mm |
| Trọng lượng | 40kg |
| Bảo hành | 10 năm |
| Nguồn điện | 220V |