Bồn cầu 2 khối nắp điện tử TOTO CS986GW16 thuộc dòng sản phẩm cao cấp của hãng TOTO và là sản phẩm cao cấp trên thị trường Thiết Bị Vệ Sinh.

Thiết bị phòng tắm cao cấp LuxBath tự hào là nhà cung cấp Bồn cầu nắp điện tử TOTO CS986GW16 với giá bán thấp nhất, dịch vụ tốt nhất trên thị trường.
Hãy liên hệ với chúng tôi để đươc tư vấn và nhận được giá mua tốt nhất:
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ LUXBATH
Gọi ngay 0989123788 để nhận thêm những ưu đãi!
| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Xả gạt |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 700 x 456 x 765 mm |
| Tâm thoát | 305 mm |
| Bảo hành | 2 năm sứ, 1 năm phụ kiện |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |