Bàn Cầu Điện Tử TOTO CS767CW11 hay còn gọi là Bàn Cầu 1 Khối Nắp Điện Tử TOTO CS767CW11 thuộc dòng sản phẩm tầm trung của hãng TOTO và là sản phẩm cao cấp trên thị trường Thiết Bị Vệ Sinh.
Thông tin cơ bản Bàn Cầu Điện Tử TOTO CS767CW11:
Bạn nên xem thêm:
- Trụ sở chính: 116 Thanh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ mua Bàn Cầu Điện Tử TOTO CS767CW11 trên toàn quốc:
- Website: https://luxbath.vn/ban-cau-dien-tu-toto-cs767cw12-p539.html
- Facebook: https://www.facebook.com/ThietBiVeSinh.CaoCap.ChinhHang.Luxbath/
- Email: Luxbath.vn@gmail.com
- Hotline/Zalo: 0989123788
Chúng tôi là chuyên gia trong ngành Thiết Bị Vệ Sinh và luôn dẫn đầu trong việc cung ứng Thiết Bị Vệ Sinh cao cấp đến khắp mọi miền tổ quốc. Với sứ mệnh GIÚP HÀNG TRIỆU NGƯỜI DÂN VIỆT NAM MUA ĐƯỢC THIẾT BỊ VỆ SINH CAO CẤP VỚI GIÁ TRỊ NHIỀU NHẤT, chúng tôi ngày càng được nhiều khách hàng dùng thử và trở thành khách hàng thân thiết, tin cậy như người nhà. Các sản phảm do Luxbath cung cáp đều được tư vấn tận tâm nhất với mức giá hợp lý nhất, giá trị gia tăng nhiều nhất, giao hàng nhanh nhất và được chăm sóc, hỗ trợ trọn đời, không chỉ trong việc mua bán, sử dụng sản phẩm mà còn trong việc phát triển kinh doanh, phát triển bản thân.
Gọi ngay 0989123788 để nhận thêm những ưu đãi!
| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Xả gạt |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 717 x 445 x 698 mm |
| Tâm thoát | 305 mm |
| Bảo hành | 2 năm sứ, 1 năm phụ kiện |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |