Bàn Cầu Điện Tử TOTO MS887W11 hay còn gọi là Bồn Cầu 1 Khối Nắp Điện Tử TOTO MS887W11 thuộc dòng sản phẩm tầm trung của hãng TOTO và là sản phẩm cao cấp trên thị trường Thiết Bị Vệ Sinh.
Luxbath tự hào là nhà phân phối Uy Tín Bàn Cầu Điện Tử TOTO MS887W11 Chính Hãng tại Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh và các tỉnh thành trên cả nước. Với trên 20 năm kinh nghiệm trong ngành Thiết Bị Vệ Sinh, đội ngũ nhân sự Năng Động, Chuyên Nghiệp, Luxbath đã cung cấp rất nhiều Bàn Cầu Điện Tử TOTO MS887W11cũng như nhiều sản phẩm TOTO khác đến mọi miền đất nước Việt Nam.
- Thiết kế nguyên khối hiện đại, thân dài kín sang trọng, dễ dàng khi vệ sinh;
- Dễ lắp đặt và sử dụng;
- Công nghệ men sứ CeFiontect giúp sản phẩm luôn sáng bóng, hạn chế các vi khuẩn bám bẩn giúp bảo vệ sản phẩm;
- Hệ thống xả xoáy Tornado êm, mạnh mẽ hiệu quả.
Bạn nên xem thêm:
Địa chỉ mua bồn Cầu TOTO Chính Hãng, Giá Rẻ
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ LUXBATH
Hãy liên hệ số 0 9 8 9 1 2 3 7 8 8 để tư vấn và phục vụ!
| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Xả gạt |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 701 x 389 x 645 mm |
| Tâm thoát | 305 mm |
| Bảo hành | 2 năm sứ, 1 năm phụ kiện |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |