Bàn Cầu Điện Tử TOTO CS901VT thuộc dòng sản phẩm cao cấp nhất của TOTO.
Luxbath tự hào là nhà phân phối Uy Tín Bàn Cầu Điện Tử TOTO CS901VT Chính Hãng. Với trên 20 năm kinh nghiệm trong ngành Thiết Bị Vệ Sinh, đội ngũ nhân sự Năng Động, Chuyên Nghiệp, Luxbath đã cung cấp rất nhiều Bàn Cầu Điện Tử TOTO CS901VT cũng như nhiều sản phẩm TOTO khác đến mọi miền đất nước Việt Nam.
Bạn nên xem thêm:
Hãy liên hệ với chúng tôi để đươc tư vấn và mua được sản phẩm với giá tốt nhất:
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ LUXBATH
Chúng tôi là chuyên gia trong ngành Thiết Bị Vệ Sinh và luôn dẫn đầu trong việc cung ứng Thiết Bị Vệ Sinh cao cấp đến khắp mọi miền tổ quốc. Với sứ mệnh GIÚP HÀNG TRIỆU NGƯỜI DÂN VIỆT NAM MUA ĐƯỢC THIẾT BỊ VỆ SINH CAO CẤP VỚI GIÁ TRỊ NHIỀU NHẤT, chúng tôi ngày càng được nhiều khách hàng dùng thử và trở thành khách hàng thân thiết, tin cậy như người nhà. Các sản phảm do Luxbath cung cáp đều được tư vấn tận tâm nhất với mức giá hợp lý nhất, giá trị gia tăng nhiều nhất, giao hàng nhanh nhất và được chăm sóc, hỗ trợ trọn đời, không chỉ trong việc mua bán, sử dụng sản phẩm mà còn trong việc phát triển kinh doanh, phát triển bản thân.
Hãy gọi 0 9 8 9 1 2 3 7 8 8 để được mức chiết khấu cao nhất!
Hiệu chỉnh bởi Luxbath ngày 07 tháng 12 năm 2020
| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Điện tử |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 800 x 468 x 565 mm |
| Tâm thoát | 305 mm |
| Bảo hành | 2 năm sứ, 1 năm phụ kiện |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |