Bàn Cầu 2 khối nắp rửa điện tử TOTO CS769DW7 thuộc dòng sản phẩm cao cấp của hãng TOTO và là sản phẩm cao cấp trên thị trường Thiết Bị Vệ Sinh.
Luxbath tự hào là nhà phân phối Uy Tín Bàn Cầu 2 Khối nắp rửa điện tử TOTO CS769DW7 Chính Hãng tại Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh và các tỉnh thành trên cả nước. Với trên 20 năm kinh nghiệm trong ngành Thiết Bị Vệ Sinh, đội ngũ nhân sự Năng Động, Chuyên Nghiệp, Luxbath đã cung cấp rất nhiều Bàn Cầu 2 Khối nắp rửa điện tử TOTO CS769DW7 cũng như nhiều sản phẩm TOTO khác đến mọi miền đất nước Việt Nam.

Hình ảnh: Bàn Cầu 2 khối xả nhấn nắp rửa điện tử TOTO CS769DW7
Tính năng bồn cầu 2 Khối nắp rửa điện tử TOTO CS769DW7
Đặc điểm nổi bật của Bàn Cầu 2 khối nắp rửa điện tử TOTO CS769DW7
Bạn nên xem thêm:
Thiết bị vệ sinh, thiết bị phòng tắm cao cấp LuxBath tự hào là nhà cung cấp Bàn Cầu 2 khối nắp rửa điện tử TOTO CS769DW7 chính hãng với giá thấp nhất, giá trị gia tăng nhiều nhất, giao hàng nhanh nhất, dịch vụ trước và sau bán hàng tốt nhất thị trường.
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ LUXBATH
Hãy liên hệ số 0 9 8 9 1 2 3 7 8 8 để tư vấn và phục vụ!
| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Nhấn đôi |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 715 x 405 x 805 mm |
| Tâm thoát | 305 mm |
| Bảo hành | 2 năm sứ, 1 năm phụ kiện |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |