Bồn Cầu Điện Tử TOTO CS350DW6 Nắp Rửa Washlet thuộc dòng sản phẩm cao cấp của hãng TOTO và là sản phẩm cao cấp trên thị trường Thiết Bị Vệ Sinh.
Luxbath tự hào là nhà phân phối Uy Tín Bồn Cầu Điện Tử TOTO CS350DW6 Nắp Rửa Washlet Chính Hãng tại Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh và các tỉnh thành trên cả nước. Với trên 20 năm kinh nghiệm trong ngành Thiết Bị Vệ Sinh, đội ngũ nhân sự Năng Động, Chuyên Nghiệp, Luxbath đã cung cấp rất nhiều Bồn Cầu Điện Tử TOTO CS350DW6 Nắp Rửa Washlet cũng như nhiều sản phẩm TOTO khác đến mọi miền đất nước Việt Nam.

Hình ảnh: Bồn Cầu Điện Tử TOTO CS350DW6 Nắp Rửa Washlet
Hình ảnh: bản vẽ kỹ thuật Bồn Cầu Điện Tử TOTO CS350DW6 Nắp Rửa WashletĐịa chỉ mua Bồn Cầu Điện Tử TOTO CS350DW6 Nắp Rửa Washlet trên toàn quốc:
Gọi ngay 0989123788 hôm nay để nhận thêm những ưu đãi bất ngờ!
| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Nhấn đôi |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 753 x 350 x 760 mm |
| Tâm thoát | 305 mm |
| Bảo hành | 2 năm sứ, 1 năm phụ kiện |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |