Máy Lọc Nước AO Smith VITA PLUS Thương hiệu Mỹ - hơn 140 năm kinh nghiệm và thị trường rộng khắp trên thế giới. AoSmith áp dụng công nghệ RO – Side Stream hiện đại và tiên tiến được cấp bằng sáng chế tại Mỹ.
| Chức năng | Nước thường |
| Điện áp đầu vào | AC 220V/ 50HZ |
| Công suất (tổng) | 25W |
| Dung tích bình chứa nước thường | 6L |
| Áp suất nước cấp phù hợp | 0.01MPa ~ 0.35MPa |
| Nhiệt độ nước cấp | 5~38℃ |
| Chất lượng nước cấp | Nước máy sinh hoạt |
| Công suất lọc/giờ | 11.8L/giờ |
| Phương pháp sục rửa | Tự động làm sạch |
| Màn hình cảnh báo | |
| Xuất xứ | Sản xuất tại nhà máy A. O. Smith Environmental Products Co., Ltd., Trung Quốc |
| Trọng lượng (Kg) | 11 kg |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) (mm) | 260 X 410 X 420mm |
| Vòi nước | Vòi điện tử |
| Màu sắc | Màu trắng |

Công nghệ nổi bật máy lọc nước Ao Smith VITA PLUS:
Phát minh đột phá công nghệ RO đầu tiên tại việt nam có khả năng loại bỏ hiệu quả các chất có hại trong nước ( Asen, chì, thủy ngân,...) đồng thời giữ lại các chất khoáng có lợi cho cơ thể.

Hệ thống giám sát điện tử EMS 2.0 của Ao Smith tích hợp trong sản phẩm sẽ theo dõi và cảnh báo tình trạng vận hành của máy lọc nước nhầm đảm bảo gia đình bạn luôn có nguồn nước tình khiết.
Cảnh báo điện tử - tiện nghi hơn: cảnh báo ngay trên thân vòi cho nước luôn tinh khiết và an toàn hơn.
Thiết bị vệ sinh LuxBath tự hào là nhà cung cấp máy lọc nước Ao Smith VITA PLUS chính hãng với giá bán hợp lý nhất, giá trị gia nhiều nhất, giao hàng nhanh nhất, dịch vụ trước và sau bán hàng tốt nhất trên
Hãy liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ tư vấn hỗ trợ bạn:
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ LUXBATH
Liên hệ ngay 0989123788 để nhận được nhiều ưu đãi!