Máy Lọc Nước RO-SIDE STREAM AO Smith C1 Thương hiệu Mỹ - hơn 140 năm kinh nghiệm và thị trường rộng khắp trên thế giới. AoSmith áp dụng công nghệ RO – Side Stream hiện đại và tiên tiến được cấp bằng sáng chế tại Mỹ.
| Chức năng | Nước thường |
| Điện áp đầu vào | AC 220V/ 50HZ |
| Công suất (tổng) | 48W |
| Dung tích bình chứa nước thường | 5L |
| Áp suất nước cấp phù hợp | 0.05MPa ~ 0.2MPa |
| Nhiệt độ nước cấp | 5~45℃ |
| Chất lượng nước cấp | Nước máy sinh hoạt |
| Công suất lọc | 75 GPD (11.8L/h) |
| Phương pháp sục rửa | Tự động làm sạch |
| Sản phẩm của tập đoàn A. O. Smith Corporation | |
| Xuất xứ | Sản xuất tại nhà máy A. O. Smith Environmental Products Co., Ltd., Trung Quốc |
| Trọng lượng (Kg) | 10 kg |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) (mm) | 380 X 260 X 460 |
| Vòi nước | |
| Màu sắc | Màu trắng |

Hình ảnh: Máy Lọc Nước RO-SIDE STREAM AO Smith C1
Công nghệ nổi bật Máy Lọc Nước RO-SIDE STREAM AO Smith C1:
Công nghệ Min tech: giúp bổ sung khoáng chất cần thiết. Điều này đảm bảo nước có vị tươi, tụ nhiên và có độ PH cân bằng.
Màng lọc Ro-SIDE STREAM: Màng lọc RO – Side Stream là phát mình đột phá của AO Smith, được cấp bản quyền sáng chế tại mỹ ( pat-ent US8, 337, 698 B2) giúp nâng cao hiệu suất sử dụng và kéo dài tuổi thọ lõi lọc.
Hệ thống sục rửa tự đông: sục rửa khi kết nối nguồn, sục rửa sau 72h khi không sử dụng, sục rửa khi đầy bình chứa.
Giải pháp tiết kiệm toàn diện: tiết kiệm nước, tiết kiệm tiền, nước thải giảm 56%

Màn hình điện tủ máy lọc nước Ao Smith C1
An toàn - ưu việt trong từng chi tiết: Lõi lọc nguyên khối giảm thiểu khớp nối, hạn chế rò rỉ, rút gọn công đoạn lắp đặt. Toàn bộ linh kiện điện tử( bo mạch chủ, bo màn hình) được phủ silicon chống nước và bụi bẩn, ké dài tuổi thọ máy.
Các bước lọc tiêu chuẩn của máy Lọc Nước Ao Smith C1:
Hình ảnh: các bước lọc tiêu chuẩn máy lọc nước Ro AO Smith C1
Thiết bị vệ sinh LuxBath tự hào là nhà cung cấp Máy Lọc Nước RO-SIDE STREAM AO Smith C1 chính hãng với giá bán hợp lý nhất, giá trị gia tăng nhiều nhất, giao hàng nhanh nhất, dịch vụ trước và sau bán hàng tốt nhất trên
Hãy liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ tư vấn hỗ trợ bạn:
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ LUXBATH
Liên hệ ngay 0989123788 để nhận được nhiều ưu đãi!