Thông tin chi tiết của bồn cầu Inax AC-919R/CW-KA22AVN:


| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Nhấn đôi |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 778x400x655mm |
| Tâm thoát | 300mm |
| Trọng lượng | 47kg |
| Bảo hành | 10 năm |
| Nguồn điện | 220V |