Bồn Cầu TOTO CW812RA/TCF4911Z Nắp Điện Tử Treo Tường thuộc dòng sản phẩm cao cấp của hãng TOTO và là sản phẩm cao cấp trên thị trường Thiết Bị Vệ Sinh.
Luxbath tự hào là nhà phân phối Uy Tín Bồn Cầu TOTO CW812RA/TCF4911Z Nắp Điện Tử Treo Tường Chính Hãng tại Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh và các tỉnh thành trên cả nước. Với trên 20 năm kinh nghiệm trong ngành Thiết Bị Vệ Sinh, đội ngũ nhân sự Năng Động, Chuyên Nghiệp, Luxbath đã cung cấp rất nhiều Bồn Cầu TOTO CW812RA/TCF4911Z Nắp Điện Tử Treo Tường cũng như nhiều sản phẩm TOTO khác đến mọi miền đất nước Việt Nam.

Hình ảnh: Bồn Cầu TOTO CW812RA/TCF4911Z Nắp Điện Tử Treo Tường
Hình ảnh: bản vẽ kỹ thuật Bồn cầu treo tường nắp điện tử TOTO CW812RA/TCF4911Z
Gọi ngay 0989123788 hôm nay để nhận thêm những ưu đãi bất ngờ!
| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát ngang |
| Kiểu xả | Nhấn đôi |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 380 x 595 x 346 mm |
| Tâm thoát | 210 mm |
| Bảo hành | 2 năm sứ, 1 năm phụ kiện |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |