Bồn Cầu 2 Khối TOTO CS302DW16#W Nắp Điện Tử thuộc dòng sản phẩm cao cấp của hãng TOTO và là sản phẩm cao cấp trên thị trường Thiết Bị Vệ Sinh.
Luxbath tự hào là nhà phân phối Uy Tín Bồn Cầu 2 Khối TOTO CS302DW16#W Nắp Rửa Điện Tử Chính Hãng tại Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh và các tỉnh thành trên cả nước. Với trên 20 năm kinh nghiệm trong ngành Thiết Bị Vệ Sinh, đội ngũ nhân sự Năng Động, Chuyên Nghiệp, Luxbath đã cung cấp rất nhiều Bồn Cầu 2 Khối TOTO CS302DW16#W Nắp Rửa Điện Tử cũng như nhiều sản phẩm TOTO khác đến mọi miền đất nước Việt Nam.

Hình ảnh: Bồn Cầu Một Khối TOTO CS302DW16#W Nắp Rửa Điện Tử
Bản vẽ kỹ thuật bồn cầu vệ sinh TOTO CS302DW16#W:
.jpg)
- Trụ sở chính: 116 Thanh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội
Địa chỉ mua Bồn Cầu 2 Khối TOTO CS302DW16#W trên toàn quốc:
Gọi ngay 0989123788 để nhận ưu đãi!
| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Nhấn đôi |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 695 x 380 x 692 mm (DxRxC) |
| Tâm thoát | 305 mm |
| Bảo hành | 2 năm sứ, 1 năm phụ kiện |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |