
Hình ảnh: Bàn Cầu TOTO MS188VKW111#XW/T53P100VR

| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Xả gạt |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 722 x 420 x 655 mm |
| Tâm thoát | 305 mm |
| Bảo hành | 2 năm sứ, 1 năm phụ kiện |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |