
Nắp điện tử Shower Toilet CW-H17VN hoạt động dễ dàng với nhiều chức năng:

| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Nhấn đôi |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Bỉ |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 721x372x680mm |
| Tâm thoát | 300mm |
| Trọng lượng | 38kg |
| Bảo hành | 10 năm |
| Nguồn điện | 220V |