Máy Lọc Nước RO-SIDE STREAM AO Smith AO Smith S600 Thương hiệu Mỹ - hơn 140 năm kinh nghiệm và thị trường rộng khắp trên thế giới. AoSmith áp dụng công nghệ RO – Side Stream hiện đại và tiên tiến được cấp bằng sáng chế tại Mỹ.
| Chức năng | Nước thường |
| Điện áp đầu vào | AC 220V/ 50HZ |
| Công suất (tổng) | 65 W |
| Dung tích bình chứa nước thường | Không bình chứa |
| Áp suất nước cấp phù hợp | 0.1MPa ~ 0.35MPa |
| Nhiệt độ nước cấp | 5~38℃ |
| Chất lượng nước cấp | Nước máy sinh hoạt |
| Công suất lọc | 1.5 L/phút ~ 94L/giờ |
| Phương pháp sục rửa | Tự động làm sạch |
| Sản phẩm của tập đoàn A. O. Smith Corporation | |
| Xuất xứ | Sản xuất tại nhà máy A. O. Smith Environmental Products Co., Ltd., Trung Quốc |
| Trọng lượng (Kg) | 10.5 kg |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) (mm) | 10 x 185 x 430 |
| Vòi nước | Vòi điện tử |
| Màu sắc | Màu trắng |

Màng lọc Ro-SIDE STREAM 2.0: Màng lọc RO – Side Stream thế hệ mới, phát minh sáng chế độc quyền của A.O.Smith giúp tăng khả năng thu hồi nước tinh khiết lên tới 2 nước tinh khiết : 1 nước thải, cao nhất trên thị trường.
Tiết kiệm tối đa thời gian lấy nước - với tốc độ lọc trực tiếp lên tới 1.5L/ phút. Nước tinh khiết luôn sẵn sàng với công nghệ không bình chứa..
Không lo rò rỉ nước - với hệ thống lõi lọc in-line được đúc nguyên khối.
Cảnh báo thay thế lõi lọc ngay trên thân vòi đảm bảo cho nguồn nước tinh khiết và an toàn.
Giải pháp tiết kiệm toàn diện: tiết kiệm nước, tiết kiệm tiền, nước thải gaimr 56%
An toàn - ưu việt trong từng chi tiết: Lõi lọc nguyên khối giảm thiểu khớp nối, hạn chế rò rỉ, rút gọn công đoạn lắp đặt. Toàn bộ linh kiện điện tử( bo mạch chủ, bo màn hình) được phủ silicon chống nước và bụi bẩn, ké dài tuổi thọ máy.
Các bước lọc tiêu chuẩn của máy Lọc Nước Ao Smith S600:
Hình ảnh: các bước lọc tiêu chuẩn máy lọc nước Ro AO Smith R400E
Thiết bị vệ sinh LuxBath tự hào là nhà cung cấp Máy Lọc Nước RO-SIDE STREAM AO Smith S600 chính hãng với giá bán hợp lý nhất, giá trị gia tăng nhiều nhất, giao hàng nhanh nhất, dịch vụ trước và sau bán hàng tốt nhất trên
Hãy liên hệ với chúng tôi, chúng tôi sẽ tư vấn hỗ trợ bạn:
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ LUXBATH
Liên hệ ngay 0989123788 để nhận được nhiều ưu đãi!