Lần đầu tiên tại Việt Nam xuất hiện một chiếc máy lọc không khí sử dụng màng lọc HEPA - MERV17 phẩm cấp cao nhất trên thị trường cùng khả năng lọc Fomanđêhít hiệu suất cao giúp loại bỏ các chất gây ô nhiễm không khí giúp gia đình bạn an tâm tận hưởng nguồn không khí thật sự trong lành.
| Công suất lọc tối đa | KJ420F – B01: Thành phần bụi: 420 m3/h; Fomađêhit: 100 m3/h |
| Công suất tiêu thụ | 36W |
| Độ ổn | 59 dB(A) |
| Điện áp | AC220V/50 ~ 60HZ |
| Kích thước | 381 x 275 x 708mm |
| Trọng lượng | 11kg |
| Tổng lượng bụi lọc | Thành phần bụi: Mức độ P4; Fomađêhit: Mức độ F4 |
| Hiệu suất lọc | Thành phần bụi: 7.9 m3/(W.h); Fomađêhit: 1.3 m3/(W.h) |
| Diện tích phòng phù hợp | 40 ~60m2 |
| Xuất xứ | Sản xuất tại nhà máy A. O. Smith Environmental Products Co., Ltd., Trung Quốc |
| Trọng lượng (Kg) | 11 kg |
| Màu sắc | Màu trắng |


Lần đầu tiên tại Việt Nam xuất hiện một chiếc máy lọc không khí sử dụng màng lọc HEPA – MERV17 phẩm cấp cao nhất trên thị trường cùng khả năng lọc Fomanđêhít hiệu suất cao lên tới 120m3/h giúp loại bỏ các chất gây ô nhiễm không khí giúp gia đình bạn an tâm tận hưởng nguồn không khí thật sự trong lành.

Khả năng lọc sạch không khí siêu nhanh: máy lọc không khí A. O. Smith công suất lọc (CADR) 500m3/h chỉ cần 24 phút làm sạch không khí ô nhiễm nặng bụi PM2.5 mức độ 1000mcg/m3, trong phòng 26m2.

Màn hình cảnh báo hiển thị mật độ bụi PM2.5 trong không khí tại thời điểm thực.

Loại bỏ bụi siêu mịn PM2.5 nhờ màng lọc HEPA MERV17


.jpg)
.jpg)
Thiết bị vệ sinh LuxBath tự hào là nhà cung cấp Máy lọc không khí AO Smith KJ500F-B01 chính hãng với giá bán hợp lý nhất, giá trị gia nhiều nhất, giao hàng nhanh nhất, dịch vụ trước và sau bán hàng tốt nhất trên
Thông tin chi tiết liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ LUXBATH
Hãy liên hệ 0 9 8 9 1 2 3 7 8 8 để nhận được nhiều ưu đãi!