Lavabo bán âm Kohler

Lọc theo tiêu chí
Bộ lọc 1
Giá
Kiểu chậu
Vị trí
Chất liệu
Kiểu dáng
Xuất xứ
Số lỗ
Đang lọc theo
Sắp xếp theo
Câu hỏi thường gặp

Lavabo bán âm Kohler có nên mua không là câu hỏi thường gặp khi khách hàng muốn nâng cấp khu rửa mặt theo hướng sang trọng, bền dáng và đồng bộ với thiết bị vệ sinh cao cấp; nếu phòng tắm có mặt đá, tủ lavabo hoặc không gian master cần điểm nhấn tinh tế, chậu bán âm Kohler là lựa chọn rất đáng cân nhắc.

Lavabo bán âm Kohler là gì?

Lavabo bán âm Kohler là chậu rửa mặt được lắp chìm một phần vào mặt bàn, phần thân hoặc vành chậu còn thể hiện phía trên. Kiểu lắp này giúp khu lavabo có sự cân bằng giữa vẻ gọn của chậu âm bàn và điểm nhấn của chậu đặt nổi.

Kohler phù hợp với những không gian cần thiết bị vệ sinh cao cấp, thiết kế có cá tính và độ hoàn thiện tốt. Với phòng tắm master, biệt thự hoặc khách sạn, chậu bán âm Kohler có thể trở thành trung tâm của khu rửa mặt khi phối đúng vòi, gương và ánh sáng.

Bảng tổng quan nhanh

Nhóm sản phẩmLavabo bán âm Kohler, chậu rửa mặt Kohler, chậu lavabo cao cấp
Kiểu lắp đặtBán âm, bán dương, đặt bàn bán dương trên mặt đá
Không gian phù hợpCăn hộ cao cấp, nhà phố, biệt thự, khách sạn, phòng tắm master
Lưu ý khi muaĐo mặt đá, chọn vòi tương thích, tính bộ xả và xi phông từ đầu

Vì sao nên chọn mua Lavabo bán âm Kohler?

Kohler có nhiều mẫu chậu bán dương và bán âm với thiết kế hiện đại, phù hợp phòng tắm cần sự khác biệt hơn nhóm phổ thông. Sản phẩm có thể phối với mặt đá tự nhiên, tủ lavabo hoặc vòi âm tường để tạo cảm giác cao cấp.

Với khách hàng đang hoàn thiện biệt thự hoặc căn hộ cao cấp, chậu Kohler đáng cân nhắc vì có nhiều lựa chọn hình dáng và mức giá. Tùy mẫu, người mua có thể chọn từ phân khúc vài triệu đến các dòng cao hơn.

Ưu điểm

Thiết kế sang và bền dáng

Kohler phù hợp không gian cần chậu rửa mặt có tỷ lệ đẹp, dễ trở thành điểm nhấn ở khu lavabo.

Nhiều mẫu và nhiều mức giá

Nhóm bán âm Kohler có nhiều lựa chọn từ các mẫu dễ tiếp cận đến dòng cao cấp hơn, giúp khách hàng dễ cân đối ngân sách.

Dễ phối với thiết bị Kohler

Khi dùng cùng vòi lavabo, bồn cầu hoặc phụ kiện Kohler, phòng tắm có cảm giác đồng bộ và chỉn chu hơn.

Nhược điểm hoặc lưu ý

Chậu bán âm Kohler cần mặt bàn khoét chính xác. Một số mẫu có giá cao hơn nhóm phổ thông, vì vậy nên xác định rõ phong cách và ngân sách trước khi chọn. Ngoài ra, cần kiểm tra chiều cao vòi để tránh nước bắn.

Các dòng sản phẩm phổ biến

Lavabo bán dương Kohler

Phù hợp phòng tắm hiện đại, khu lavabo có mặt đá và cần điểm nhấn vừa phải.

Lavabo đặt bàn bán dương Kohler

Phù hợp tủ lavabo rộng, căn hộ cao cấp hoặc phòng tắm master.

Lavabo bán âm Kohler cao cấp

Phù hợp biệt thự, khách sạn hoặc không gian cần chậu có thiết kế nổi bật.

Lavabo bán âm Kohler giá bao nhiêu?

Giá Lavabo bán âm Kohler trải rộng theo mẫu, kích thước và dòng thiết kế. Có những mẫu phù hợp căn hộ cao cấp, cũng có những mẫu dành cho phòng tắm master hoặc công trình luxury.

Bảng giá tham khảo Lavabo bán âm Kohler

Sản phẩmGiá tham khảoGợi ý lựa chọn
Chậu rửa lavabo đặt bàn bán dương Kohler K-2660X-1-02.950.000đPhù hợp căn hộ, nhà phố cần chậu Kohler giá tốt
Chậu rửa lavabo đặt bàn bán dương Kohler Parliament K-14715X-1-03.010.000đPhù hợp phòng tắm gia đình hiện đại
Chậu rửa lavabo bán dương Kohler K-72907K-1-03.750.000đPhù hợp khu lavabo có mặt đá
Chậu rửa bán âm Kohler FOREFRONT K-11479T-M8-06.450.000đPhù hợp phòng tắm cần thiết kế nổi bật hơn
Chậu rửa bán âm Kohler ESCALE K-19034-1-016.100.000đPhù hợp phòng tắm master cao cấp

Lưu ý: Giá Lavabo bán âm Kohler trên có thể thay đổi tùy theo từng thời điểm, mẫu sản phẩm và chương trình ưu đãi khác nhau.

Tư vấn chọn mua

Với căn hộ cao cấp

Nên chọn mẫu bán dương gọn, dễ phối với tủ lavabo và vòi đặt bàn.

Với phòng tắm master

Có thể chọn dòng thiết kế nổi bật hơn, kết hợp vòi âm tường hoặc vòi cao để tạo điểm nhấn.

Với khách sạn

Nên ưu tiên mẫu bền dáng, dễ lau và có khả năng thay thế đồng bộ nếu cần bảo trì nhiều phòng.

FAQ về Lavabo bán âm Kohler

Lavabo bán âm Kohler có phù hợp phòng tắm nhỏ không?

Có, nếu chọn mẫu kích thước vừa và mặt bàn đủ sâu.

Chậu bán dương và chậu bán âm có giống nhau không?

Hai nhóm này khá gần nhau trong cách lắp đặt. Điểm khác biệt nằm ở tỷ lệ phần chậu nổi trên mặt bàn.

Nên dùng vòi âm tường hay vòi đặt bàn?

Vòi đặt bàn dễ lắp hơn. Vòi âm tường đẹp và gọn nhưng nên tính đường nước từ đầu.

Chậu rửa mặt Kohler có dễ phối tủ lavabo không?

Có, nhưng cần đối chiếu kích thước chậu với mặt đá và khoang tủ.

Tham khảo thêm chậu rửa mặt Kohler, lavabo bán âm, Kohlervòi lavabo Kohler.

Luxbath tư vấn lựa chọn Lavabo bán âm Kohler theo kích thước mặt bàn, kiểu tủ chậu, phong cách thiết kế và ngân sách. Khách hàng có thể phối chậu Kohler với vòi lavabo, bộ xả, gương, đèn và phụ kiện phòng tắm chính hãng để khu rửa mặt sang và đồng bộ hơn.

Lavabo bán âm Kohler phù hợp với khách hàng muốn đầu tư khu rửa mặt đẹp và bền dáng. Chọn đúng mẫu theo diện tích, kiểu vòi và phong cách phòng tắm sẽ giúp sản phẩm phát huy giá trị thẩm mỹ lẫn công năng lâu dài.

Đọc thêm
Catalogue Hotline: 0818001026
0.11822 sec| 1478.617 kb