
Lợi ích tuyệt vời khi sử dụng bồn cầu 2 khối nắp điện tử inax:
.jpg)
| Kiểu nắp | Điện tử |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Nhấn đôi |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 809x372x605 mm |
| Tâm thoát | 300mm |
| Trọng lượng | 45kg |
| Bảo hành | 10 năm |
| Nguồn điện | 220V |