Bàn Cầu 1 khối TOTO MS366W11 thuộc dòng sản phẩm cao cấp của hãng TOTO và là sản phẩm cao cấp trên thị trường Thiết Bị Vệ Sinh.
Luxbath tự hào là nhà phân phối Uy Tín Bàn Cầu 1 Khối TOTO MS366W11 Chính Hãng tại Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh và các tỉnh thành trên cả nước. Với trên 20 năm kinh nghiệm trong ngành Thiết Bị Vệ Sinh, đội ngũ nhân sự Năng Động, Chuyên Nghiệp, Luxbath đã cung cấp rất nhiều Bàn Cầu 1 Khối TOTO MS366W11 cũng như nhiều sản phẩm TOTO khác đến mọi miền đất nước Việt Nam.
.jpg)
Bạn nên xem thêm:
Thiết bị phòng tắm cao cấp LuxBath tự hào là nhà cung cấp Bàn Cầu 1 khối TOTO MS366W11 với giá bán thấp nhất, dịch vụ tốt nhất trên thị trường.
Hãy liên hệ với chúng tôi để đươc tư vấn và nhận được giá mua tốt nhất:
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ LUXBATH
Liên hệ ngay 0989123788 để được tư vấn miễn phí!
sửa ngày 18 tháng 02 năm 2021 bởi luxbath
| Kiểu nắp | Nắp êm |
| Kiểu thoát | Thoát thẳng |
| Kiểu xả | Xả gạt |
| Màu sắc | Trắng, |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chất liệu | Sứ |
| Kích thước | 720 x 540 x 650 mm |
| Tâm thoát | 305 mm |
| Bảo hành | 2 năm sứ, 1 năm phụ kiện |
| Nguồn điện | 220V, 50/60Hz |